ഏറ്റവും പുതിയ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുമായി ആപ്പിള്‍.

ഏറ്റവും പുതിയ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുമായി ആപ്പിള്‍.

ഏറ്റവും പുതിയ ആപ്പിള്‍ ഉൽപ്പന്നങ്ങളെ പരിചയപ്പെടുത്തി ആപ്പിള്‍ മേധാവി ടിം കുക്ക്. ഐഫോണിന്റെ അടുത്ത പതിപ്പ് ഐഫോണ്‍ 13 പരമ്പര അടക്കം ഒരുകൂട്ടം പുതിയ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുമായാണ് ഇത്തവണയും ആപ്പിള്‍ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് മുന്‍പില്‍ എത്തിയിരിക്കുന്നത്. പുതിയ ഐ പാഡ്, ഐ പാഡ് മിനി, ആപ്പിള്‍ വാച്ച്‌ സീരീസ് 7, ഐ ഫോണ്‍ 13, ഐഫോണ്‍ 13 മിനി, ഐ ഫോണ്‍ 13 പ്രോ മാക്സ് തുടങ്ങിയവ ആപ്പിള്‍ അനൗണ്‍സ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. 

Photo Courtesy : Google/ images are subject to copyright 

കോവിഡ് മഹാമാരിയുടെ രണ്ടാംവരവിൻറെ കാലത്ത്  എല്ലാവരും മാസ്ക് ധരിച്ചും സാനിട്ടൈസ് ചെയ്തും സാമൂഹിക അകലം പാലിച്ചും  വാക്സിനെടുത്തും കോവിഡ് പ്രതിരോധത്തിന് തയ്യാറാവണമെന്ന് യൂണിക്ടൈംസ് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. ഒത്തൊരുമയോടെ നിന്നാൽ നമുക്കീ മഹാമാരിയെ തോൽപ്പിക്കാനാവും.

# Break the chain #Indian Fighters Corona                  

           

Share
Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.